วันที่ 23 พฤศจิกายน 2565 เวลา 09.00 น. นายโพธิ์ นามฮุง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกสว่าง เป็นประธานกล่าวเปิดงานกีฬาสีโรงเรียนบ้านกะแอก ณ โรงเรียนบ้านกะแอก และมีคณะบริหาร รองปลัด หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำชุมชน เข้าร่วมงานกิจกรรมการในครั้งนี้
Facebook
ช่องทางการเข้ากลุ่มไลน์ งานจัดเก็บรายได้ อบต.โคกสว่าง อ.สำโรง จังหวัดอุบลราชธานี